NAFASI ZA KAZI ZAIDI YA 300 SERIKALINI KWA WATANZANIA WENYE SIFA

NAFASI ZA KAZI ZAIDI YA 300 SERIKALINI KWA WATANZANIA WENYE SIFA
http://3.bp.blogspot.com/-np8-Rq3erUo/VAWfaE07mhI/AAAAAAAAEhY/G2SL8Jo6xtk/s72-c/AZIZI.jpg

http://azizicompdoc.blogspot.com/
Nafasi za kazi ktk taasisi mbalimbali za serikali nchini tanzania kwa watanzania wenye sifa wanashauriwa kuomba na kuziba pengo la wafanyakazi zaidi ya 300 wanaohitajika ktk ofisi mbalimbali za serikali nchini. kwa kuona nafasi zilizotangazwa bofya hapo chini

 Tangazo La Kazi-wizara Ya Mambo Ya Nje
 Tangazo La Kazi Tanroads
Tangazo La Kazi Tarehe 26-08-2014


Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger