Friday, December 28, 2012

Bakhresa kumwaga mabasi 300, TABOA na wanasiasa wenye vyombo hivyo msilete hujuma!


Itakuwa ni faraja iliyoje sababu tuna imani kwamba kutokana na uwezo wa kifedha na ubunifu mkubwa katika bidhaa na biashara mbali mbali kampuni hii ya mabasi itakuwa na magari ya kisasa na yenye viwango vya juu. 
Nadhani wote tunashuhudia jinsi mabasi mengi ambayo tunapanda yasivyo na viwango na kusababisha ajali za mara kwa mara ukiachilia mbali uzembe wa madereva, viwango vya magari navyo huchangia ajali. Mfano mengi yameundwa kwa chassis za malori ambapo hazi kuundwa mahsusi kwa ajili ya kubeba abiria. Pia watoaji huduma wengi wamekuwa ni wababaishaji.
Zaidi wengi tunajua jinsi biashara hii ya ma bus inavyo milikiwa kwa kiwango kikubwa na wana siasa. Kwa hiyo tunaomba katika hili ushindani uwe wa kweli. Boresheni huduma zenu ili kuweza kumkabili Bakhresa. Sote tuna kumbuka treni la Mwakyembe lilivyoanza kuletewa mizengwe na wakubwa hawa wanaomiliki madaladala kabla ya umma kuingilia kwa nguvu kupinga hujuma zozote.
Quantity : Add to Cart

No comments:

Post a Comment

Labels

Blogroll

Labels

About