MAANDAMANO YA KUPINGA GESI KUSAFIRISHWA KUTOKA MTWARA KUPELEKWA DAR BILA MASLAHI YA WANANCHI WA KUSINI KWANZA

MAANDAMANO YA KUPINGA GESI KUSAFIRISHWA KUTOKA MTWARA KUPELEKWA DAR BILA MASLAHI YA WANANCHI WA KUSINI KWANZA
http://2.bp.blogspot.com/-kD5vG_xBKBg/UNwjB7YtUjI/AAAAAAAAEwI/1ZC4OUScF1o/s72-c/DSC01522.JPG
Kutokana na maandalizi yanayofanywa na serikali ya jamhuri ya muungano wa Tanzania wa kujenga bomba la gesi kutoka Mtwara kuelekea Dar,  Vikwazo vimeanza kujitokeza baada ya wananchi wa mikoa ya kusini kugoma kuondolewa kwa gesi hiyo mpaka wajue maslahi ya watu wa kusini. Kauli mbiu ya maandamano hayo ni Ges kwanza Vyama baadae. kwa habari zaidi usikose kutembelea blog hii!!!
Picha za matukio mbalimbali ktk maandamano hayo Mtwara
Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger