Monday, February 25, 2013

WAKENYA WAIOMBEA NCHI YAO AMANI KTK UCHAGUZI MKUU

Mamia ya Wakenya wamehudhuria mkusanyiko wa mwisho wa sala mjini Nairobi, kuomba uchaguzi mkuu wa juma lijalo uwe wa salama.
Mhadhara huo wa ibada umefanywa baada ya polisi kusema kuwa vipeperushi vinavochochea fujo vilisambazwa katika baadhi ya maeneo.
Wagombea kadha wa urais walihudhuria mhadhara wa leo, pamoja na Naibu Waziri Mkuu, Uhuru Kenyatta.
Anakabiliwa na  mashtaka ya uhalifu dhidi ya binaadamu kuhusu ghasia zilizotokea baada ya uchaguzi wa Kenya miaka minne iliyopita ambazo ziliuwa watu zaidi ya elfu moja.
Quantity : Add to Cart

No comments:

Post a Comment

Labels

Blogroll

Labels

About