JESHI LA MISRI LAPATA PIGO

JESHI LA MISRI LAPATA PIGO
Kuna wasiwasi kuwa wanajeshi na vikosi vya usalama vinalengwa kwa mashambulizi ya Misri
Watu waliojihami nchini Misri wamewaua wanajeshi watano (5) katika eneo la Mkondo wa Suez mjini Ismailiya.
Maafisa wa usalama wanasema kuwa washambuliaji waliwafyatulia risasi wanajeshi hao walipokuwa wanaketi karibu na kizuizi cha barabarani kaskazini mwa mji huo.
Maafisa wa usalama wanasema kuwa wanajeshi wamekuwa wakilengwa kwa mashambulizi katika siku za hivi karibuni.
Wakati huohuo, mlipuko mkubwa uliotokana na bomu liliokuwa limetegwa ndani ya gari limelipuka na kuwaua watu wawili.
Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger