NAFASI ZA KAZI KWA WATANZAIA WOTE WENYE SIFA

NAFASI ZA KAZI KWA WATANZAIA WOTE WENYE SIFA
http://2.bp.blogspot.com/-ho6pruUWmYM/UnEqyn6pMyI/AAAAAAAACxE/oHpDlxWgEV0/s72-c/Ombeni-Sefue.jpg
Kwa wananchi wote wa tanzania wenye kuona taarifa hii wanaombwa wao au watu wanaowafahamu kuwapa taarifa ya ajira za serikali zilizotolewa. kwa kuona nafasi za kazi fuata Link hii
Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger