ALICHOKIZUNGUMZA KIKWETE KTK MAZISHI YA MZEE MANDELA HIKI HAPA

ALICHOKIZUNGUMZA KIKWETE KTK MAZISHI YA MZEE MANDELA HIKI HAPA
http://2.bp.blogspot.com/-EVT-RZsDEq0/Uq2RZP6NeuI/AAAAAAAADJc/wajm4u_82jQ/s72-c/jk2.jpeg
http://azizicompdoc.blogspot.com/
 
 Rais Jakaya Mrisho Kikwete ni mmoja wa marais waliopewa heshima ya kuhutubia ktk maziko ya Mzee Mandela na kumuelezea vizuri mpigania uhuru huyo wa Afrika ya kusini, kuona hotuba yake fuata kiunganishi hapo chini




Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger