Tuesday, December 24, 2013

DR. MWAKYEMBE AKAGUA NAULI ZA MABASI MWENYEWE NA KUWATOZA FAINI WALIOZIDISHA NAULI

http://www.azizicompdoc.blogspot.com/
Waziri wa Uchukuzi,Dr Harisoni Mwakembe afanya ukakuguzi wa tiketi ilikubaini mabasi yaliyotoza gharama kubwa za nauli za kusafiria katika kipindi cha Xmass na mwaka mpya,badhi ya mabasi yalikamatwa na kuamuliwa kuwarudisha nauli zilizozidi abiria wao. zoezi hilo limefanyika majira ya alfajiri katika eneo la Visiga mkoani pwani na kila basi lilozidisha nauli lilitozwa faini ya shilingi laki mbili na nusu.
http://www.azizicompdoc.blogspot.com/
Quantity : Add to Cart

No comments:

Post a Comment

Labels

Blogroll

Labels

About