Sunday, December 29, 2013

MAWAZIRI MZIGO LAZIMA WAWAJIBISHWE, FILIKUNJOMBE

http://www.azizicompdoc.blogspot.com/
Makamu Mwenyekiti wa  Kamati ya Bunge, Fedha na Uchumi, Deos Filikunjombe amesema mkakati ya kuwang’oa mawaziri wanaoshindwa kutekeleza mipango ya Serikali  ya kuwaletea maendeleo wananchi ni endelevu.
Filikunjombe ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo la Ludewa, Njombe alitoa msimamo huo wakati wa Ibada ya Sikukuu ya Krismasi iliyofanyika katika Kanisa la Anglikana la Mtakatifu William Pasvual Johson  lililopo Kijiji cha Ilela,  Kata ya Manda wilayani hapo.
Alisema mkakati wa wabunge kuwawajibisha mawaziri wanaoshindwa kutekeleza majukumu yao hauna nia mbaya, bali unalenga kuhakikisha mawaziri na Serikali wanatekeleza  majukumu yao.
“Siyo kwamba wabunge tunakuwa wakali, kimsingi tunatimiza wajibu wetu tunachotaka sisi, mawaziri na Serikali watimize wajibu wao,” alisesma.
Filikunjombe alisema tukio la hivi karibuni la wabunge kushinikiza mawaziri waliozembea katika Operesheni Tokomeza Ujangili lilifanyika kwa nia ya kuwatetea wananchi.
Alisisitiza kuwa hata kesho ikitokea kuna waziri ambaye anazembea kutekeleza majukumu yake, wabunge hawatasita kushughulika naye.
“Tutaendelea kushughulika na mawaziri wazembe kwa niaba yenu,” alisisitiza.
Akitoa salamu za Krismasi na Mwaka Mpya, Padri wa kanisa hilo, Reuben Ngoye alimpongeza Rais Jakaya Kikwete kwa uamuzi wa busara wa kuwang’oa mawaziri ambao walililalamikiwa na wabunge kwa kushindwa kusimamia vizuri utekelezaji wa Operesheni Tokomeza Ujangili.
 “Uamuzi wa Kikwete wa kuwaengua mawaziri hao umenifanya niamini kuwa kiongozi wetu ana msimamo,” alisema Padri Ngoye.
Quantity : Add to Cart

No comments:

Post a Comment

Labels

Blogroll

Labels

About