BUNGE LASITISHWA GHAFLA

BUNGE LASITISHWA GHAFLA
http://1.bp.blogspot.com/-cSoDB3l7_KU/UycFkVRGehI/AAAAAAAAEIA/4Fvz2eWxv78/s72-c/s2.jpg
http://azizicompdoc.blogspot.com/
Hali hiyo imetokea ghafla saa 11 jioni baada ya mwenyekiti wa mabadiliko ya katiba Jaji Warioba kuingia ktk bunge na wabunge wa bunge maalum  kuamua kupiga meza kama kumpongeza mwenyekiti kwa kuja na kutoacha kupiga meza kwa zaidi ya robo saa, na walipotakiwa kuacha wakawa wanaendelea mpaka pale mwenyekiti wa kudumu Mh Samwel Sitta alipoamua kuliahirisha bunge hilo mpaka itakapotangazwa tena. Je watanzania ni mabadiliko ya kidemokrasia au utovu wa nidhamu na utumiaji mbovu wa rasilimali za watanzania? jibu na maamuzi tunayo sisi wenyewe na kuamua watu hawa kuwarudisha tena bungeni msimu ujao au kuwaondoa wakajifunze tabia. Mali na muda wa watanzania unapotea bila sababu kwa umbumbumbu wa watu wachache, kuna haja ya mabadiliko nchini kwetu
Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger