HONGERA MWL MNYENGEMA KWA KUSTAAFU SALAMA

HONGERA MWL MNYENGEMA KWA KUSTAAFU SALAMA
http://2.bp.blogspot.com/-JyEqWNM7qo4/UyDC6QnRJeI/AAAAAAAAEFc/mX8pbep2GkE/s72-c/P1010556.JPG
http://azizicompdoc.blogspot.com/
Huyu ni Mwl Myengema akiwa ktk maulid ya shukran kwa Allah kumjaalia kumaliza kazi yake ya ualimu salama ingawa alikutana na mambo kadhaa kazini


http://azizicompdoc.blogspot.com/
Huyu ni Mwl Myengema akiwa na mama yake mzazi Bi Aikama nyumbani kwake Ng'apa Lindi


http://azizicompdoc.blogspot.com/
Huyu ni Mwl Myengema akiwa na mama yake mzazi Bi Aikama na mumewe kipenzi Alhaj Said Ahmad Mnyengema nyumbani kwa mama yake Ng'apa Lindi

http://azizicompdoc.blogspot.com/
Huyu ni Mwl Myengema akiwa na Mumewe Kipenzi akimpa hongera ya kustaafu salama na kumkumbuka allah kwa wema aliomtendea 

http://azizicompdoc.blogspot.com/
Huyu ni Mwl Myengema akiwa na mwanawe wa kwanza wa kiume Mr. Abdulazizi Mnyengema (Computer Doctor) 

http://azizicompdoc.blogspot.com/
Kaka ndugu na shemeji wa Mwl Mnyengema wakimuunga mkono Mwl kwa maulid ya shukran aliyofanya

http://azizicompdoc.blogspot.com/
Mwanafunzi wa Madrasa akitoa daaawah kama ilivyokua kazi ya Mwl Mnyengema

http://azizicompdoc.blogspot.com/
Shekh mkuu wa Lindi ambaye pia ni khadh wa mkoa akiwa pamoja na Ummat muhamad kumpongeza Mwl Mnyengema kwa kustaafu salama na kumkumbuka allah kwa yote

Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger