KOFFI OLOMIDE AWASILI DAR KUWARUSHA MASHABIKI WA SEBENE JUMAMOSI LEADERS CLUB

KOFFI OLOMIDE AWASILI DAR KUWARUSHA MASHABIKI WA SEBENE JUMAMOSI LEADERS CLUB
http://1.bp.blogspot.com/-MS0aoYTrjVI/UMttmgcOu6I/AAAAAAAAAsk/_gE8UdQzJkk/s72-c/kofi4.jpg

Mwanamuziki nyota wa muziki wa dansi kutoka DRC-Kongo, Koffi Olomide, akipunga mkono kusalimia baadhi ya mashabiki wake waliofika kumlaki katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere jana usiku  wakati akiwasili pamoja na kundi lake zima la Quartier Latin,kwa ajili ya onesho lake litakalofanyika kesho siku ya jumamosi ndani ya viwanja vya Leaders Club, Kinondoni jijini Dar na jumapili jijini Mwanza ndani ya uwanja wa CCM-Kirumba. Onesho hilo limedhaminiwa na kampuni ya bia ya Afrika Masharikia (EABL) kupitia kinywaji chake cha Tusker na kiingilio katika shoo hiyo kitakuwa ni sh. 10,000/= kwa mtu mmoja na kwa wale watakaokatia tiketi mlangoni watalipia sh. 15,000/= getini. Pichani kushoto ni Mwenyeji wake kutoka kampuni ya Prime Time Promotions Ltd,Godfrey Kusaga


  Baadhi ya wanamuziki wa Koffi Olomide wakishuka kwenye gari kwenye viunga vya hoteli ya Serena usiku wa kuamkia leo .


Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger