Thursday, January 24, 2013

HABARI MPASUKO: HALI SI SHWARI MSIMBATI MKOANI MTWARA

MKUU WA MKOA WA MTWARA (MH SIMBA KALIA)
Gari la usalama wa taifa pajero limebondwa mawe na kuchomwa moto msimbati usiku huu,inasadikika kijana mmoja jina kapuni mzaliwa wa msimbati kazi sikio alienda na gari msimbati na kumshawishi bibi mwenye msimbati asie taka gasi itoke na kumtaka kumchukua bibi kwendanae dar,ghafla akazingukwa na watu pale nyumbani wakaanza kumburuza akakimbilia kusiko julikana.baba wa huyu jamaa jina kapuni anaishi pale ligula polisi wamemwagwa kijijini Msimbati, wazee kadhaa wa kimila wamepigwa sana. 

Quantity : Add to Cart

No comments:

Post a Comment

Labels

Blogroll

Labels

About