MASASI KWAZIDI KUHARIBIKA!! SERIKALI YAZID KUPOTEZA RASILIMALI ZAKE MUHIMU IKIWEMO GERAEZA LA MAGEREZA

MASASI KWAZIDI KUHARIBIKA!! SERIKALI YAZID KUPOTEZA RASILIMALI ZAKE MUHIMU IKIWEMO GERAEZA LA MAGEREZA
http://3.bp.blogspot.com/-HMkml_WScy4/UQPWOEttUII/AAAAAAAAA6M/ubB33NkEyBY/s72-c/Elimumasas.jpg
Magari 18,pikipiki 7  Generator yateketezwa kwa moto.vyote vikiwa ni mali za halmashauri ya masasi na baadhi ni vya watumishi wa halmashauri hiyo. Gereza la Masasi liko hatarini kupoteza wafungwa wote kwa kuvunjwa na waandamanaji hao
 OFISI ZA ELIMU MASASI ZACHOMWA MOTO

 
 MAGARI YA HALMASHAURI NA WAFANYAKAZI WA HALMASHAURI YACHOMWA MOTO

 GENERATOR YA MANISPAA YACHOMWA MOTO

 AMBULANCE YA HALMASHAURI YACHOMWA MOTO
Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger