UJENZI WA CHUO KIKUU HURIA CHA TANZANIA MTWARA WAPAMBA MOTO KUENDANA NA KASI YA MAENDELEO

UJENZI WA CHUO KIKUU HURIA CHA TANZANIA MTWARA WAPAMBA MOTO KUENDANA NA KASI YA MAENDELEO
http://1.bp.blogspot.com/-CRpQ4oUrLVk/UROEtwUmOdI/AAAAAAAABEQ/ijBfvGQ8sMY/s72-c/mtout.JPG
Chuo Kikuu Huria Cha Tanzania (OUT) chanunua eneo Mtwara na chaanza ujenzi mara moja ili kuhakikisha kinaendana na kasi ya maendeleo kwa mikoa ya kusini na kuhakikisha watu wa maeneo hayo wanapata huduma hiyo kwa ukaribu na kwa hadhi inayostahili kama watanzania wengine.
Makamu mkuu wa chuo Hicho Prof  Tolly Salvatory A. Mbwete amesema atahakikisha ujenzi huo unakamilika mara moja ili alete  matumaini makubwa kwa wanamtwara na watanzania kwa ujumla na kuhakikisha kua elimu ya vyuo vikuu inakua ni haki kwa kila mtanzania mwenye sifa bila kuhangaika ktk kuipata elimu hiyo
Kwa kuhakikisha hayo kweli yanawezekana, Prof Mbwete amekwenda mwenyewe ktk eneo la ujenzi na kuhakikisha ujenzi unakwenda kwa kasi anayoitaka, jambo hilo limekua rahisi kwake kwa kua yeye ni mtaalamu aliyebobea ktk fani hiyo na kuhakikisha mambo yote yanakwenda bila wasiwasi. 
 
Share this product :

+ comments + 1 comments

April 3, 2013 at 5:54 PM

kweli wewe ni doctor wa compyuter.kazi kwetu

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger