KENYA YAPATA PIGO JINGINE

KENYA YAPATA PIGO JINGINE
http://1.bp.blogspot.com/-e-RHRHB7Lgw/UkQCWqqKH6I/AAAAAAAACfs/W3-XZ68Gnq8/s72-c/uhuru.jpg
Magaidi Tena Kenya, walipua kituo cha polisi, waua watu watatu, magari 11 yachomwa
Taarifa zilizotufikia hivi punde zinaeleza kuwa watu wanaozaniwa kuwa ni magaidi wamevamia kituo cha
Polisi katika Mji wa Mandera nchini Kenya na kuwaua polisi wawili, watatu wamejeruhiwa vibaya na baadaye kuchoma magari zaid ya 11.Tufuatilie tuzidi kukuhabarisha
Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger