Thursday, November 28, 2013

GEPF YAZIDI KUWAFUATA WATEJA WALIKO NA KUWABORESHEA HUDUMA

IMG_7640
Mkurugenzi Mkuu wa Mfuko wa Hifadhi ya Jamii wa GEPF  Bw.Daudi Msangi akifafanua kuhusu fursa inayotolewa na Mfuko huo kwa raia wa Kigeni wanaoishi na kufanya kazi Nchini ambapo wanaweza kujiwekea akiba katika mfuko huo,kulia ni Afisa Habari wa Idara ya Habari Maelezo Bi. Fatma Salum.
IMG_7671
Mkurugenzi Mkuu wa Mfuko wa Hifadhi ya Jamii wa GEPF  bw.Daudi Msangi akiwaeleza waandishi wa habari  Jijijini Dar es Salaam kuhusu mfumo mpya unaowawezesha wananchi wasio katika sekta rasmi kujiunga na mfuko huo na kunufaika na mafao mbalimbali yanayotolewa na mfuko huo,kushoto ni Meneja Masoko na Huduma wa Mfuko huo bw.Aloyce Ntukamazina.(Picha na Frank Mvungi)
Na Fatma Salum-Maelezo.

Mfuko wa Hifadhi ya Jamii GEPF umetoa fursa kwa wananchi walio katika Sekta  isiyo rasmi kujiunga na mfuko huo ili kunufaika na mafao mbalimbali yanayotolewa.
Hayo yamesemwa  jijini Dar es salaam na Mkurugenzi Mkuu wa mfuko huo Bw.Daudi Msangi wakati akizungumza na waandishi wa habari kuhusu maboresho yanayofanywa na mfuko huo ili kuwanufaisha wanachama wake.
Bw. Msangi alibainisha kuwa  wanachama wanaojiunga na mfuko huo toka sekta  isiyo rasmi wanao uhuru wa kuamua ni kiasi gani watachangia katika mfuko kulingana na vipato vyao ili kujiwekea  akiba .

Aidha alisema  mfuko huo utaanza kutoa pensheni kwa wanachama wa hiari watakaochangia kwa muda usiopungua miaka kumi na tano.
Akifafanua zaidi Bw Msangi alisema mfuko huo umepanua wigo kwa kuwapa nafasi raia wa kigeni kujiunga na mfuko ili wajiwekee akiba katika kipindi watakachokuwa wakifanya kazi hapa nchini.

Aliongeza kuwa Mfuko huo pia umetoa fursa kwa Watanzania wanaoishi nje ya nchi kujiunga na mfuko na kujiwekea akiba kwa faida ya maisha yao ya baadae hasa wanapostaafu na pia kuwapa uwezo wa kuendesha maisha yao watakaporudi nchini.
Bw.Msangi alitaja baadhi ya mafao yanayotolewa na mfuko huo kuwa ni mafao ya warithi,mafao ya kuumia kazini, fao la elimu na msaada wa mazishi na kuongeza kuwa kwa sasa thamani ya mfuko huo ni shilingi bilioni 210 na inatarajiwa ifikapo mwakani thamani itaongezeka hadi shilingi bilioni 250.
Quantity : Add to Cart

No comments:

Post a Comment

Labels

Blogroll

Labels

About