RAGE APASUA JIPU

RAGE APASUA JIPU
http://1.bp.blogspot.com/-vmLmeRWWXdQ/Ur36corFrrI/AAAAAAAADZA/t2BcDFNXChU/s72-c/Rage.JPG
http://www.azizicompdoc.blogspot.com/
Mwenyekiti wa Simba, Ismail Aden Rage amesema amesikitishwa na madai kuwa hakuhusika na ushindi dhidi ya Yanga.
Madai hayo yalitolewa na Mjumbe wa Kamati ya Utendaji ya klabu hiyo, Sued Nkwabi kwamba hakuhusika kufanikisha ushindi dhidi ya wapinzani wao, Yanga katika mchezo wa Nani Mtani Jembe ambapo Simba ilishinda 3-1.
Akizungumza jijini Dar es Salaam, Rage alisema anashangaa madai ya namna hiyo yanaelekezwa kwake Simba inapofanya vibaya licha ya kwamba yeye si kocha, lakini inapofanya vizuri huambiwa hahusiki.
“Nimewasikia hao wanaosema kwamba mimi sikuhusika na ushindi ilioupata Simba katika pambano dhidi ya Yanga. Huku ni kupotosha.
“Unawezaje kusema mimi sijahusika wakati hata mchezaji aliyefunga bao la tatu Awadh Juma nilimsajili mimi nyumbani kwangu? Na siyo bao la tatu tu, hata pasi ya bao la kwanza alilofunga Hamis Tambwe alitoa yeye,” alisema Rage na kuongeza:
“Kila mtu ana uhuru wa kuongea lakini tuwe wa kweli basi, ukisema Kamati ya Utendaji ya Simba ndiyo imefanikisha ushindi maana yake na mimi ni sehemu hiyo kamati inaonekana watu wengine hawaijui hata katiba ya Simba.”
Siku chache baada ya pambano hilo ambalo Simba iliibuka na ushindi wa mabao 3-1, Nkwabi alisema Rage hakuchangia kwa namna yoyote kufanikisha timu yao kuibuka na ushindi.
Rage yuko kwenye mgogoro na Kamati ya Utendaji ya klabu ya Simba baada ya wajumbe hao kumsimamisha uongozi wakati akiwa yeye hayupo kikaoni.
Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger