TAARIFA ZA KUPOTEZA FAHAMU KWA RAIS MUGABE

TAARIFA ZA KUPOTEZA FAHAMU KWA RAIS MUGABE
http://azizicompdoc.blogspot.com/
Rais wa Zimbabwe, Bw. Robert Mugabe.
 kwa msaada wa mtandao.
Mtu kutoka ndani ya chama tawala cha serikali ya Zimbabwe amesema kuwa kiongozi wa muda mrefu na rais wa taifa hilo la Afrika, Robert Mugabe amezirai ghafla.
Happyton Bonyongwe, Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Kijasusi la Zimbabwe aliripotiwa akisema kwamba ulinzi umeimarishwa katika ikulu ya Zimbabwe, siku moja baada ya hofu ya kuzirai kwa Mugabe na hali  yake ya kiafya kuenea nchi nzima.

 Baba Jukwa, ambaye ni mtoa taarifa ndania ya chama tawala cha Zanu-PF ambaye anatumia mtandao wa facebook ameanika rushwa na ufisadi katika serikali ya Mugabe vimekithiri huku taarifa ya kuanguka na kuzirai kwa Mugabe zikiwa zimezagaa nchi nzima.
Hata hivyo, aliongeza kuwa Rais Mugabe hali yake ya kiafya si nzuri lakini katibu wa Rais huyo ndugu George Charamba, alikanusha taarifa hizo kwamba Mugabe ni mgonjwa.
Kumekuwa na uvumi kwa miaka kadhaa kwamba Rais Mugabe , ambaye anafikisha umri  wa miaka 90 mwezi ujao, ana kansa ya kibofu.

Baba Jukwa , ambaye anajiita ” disgrunteld Zanu- PF ” , alisema siku ya Jumamosi kuwa Rais Mugabe alikuwa ” kwenye ziara yake ya mwisho kwenye sehemu kadhaa nchini Zimbabwe na madaktari wake walimshauri apumzike.
Baba Jukwa amesema kwamba mafanikio katika mapambano ya rushwa ni safari ndefu na kwamba panahitajika uwazi katika Zimbabwe na katika siku za nyuma , na mwaka jana alionya kuwa Edward Chininga , mwanachama wa zamani wa Zanu- PF na bunge ambaye alikuwa mtu muhimu kwa Mugabe, atakufa hivi karibuni.

Majuma kadhaa baadaye, Mr Chininga alikufa katika ajali ya gari. Lilifanya ajali za barabarani ni mfumo wa kawaida mauaji katika Zimbabwe.
Katika ujumbe wake wa karibuni , Baba Jukwa anasema kwamba usalama imekuwa minskat Ikulu lakini hakuna taarifa juu ya Bw. Mugabe.
“Kama ni kweli kwamba yeye amekufa, wao ni uwezekano wa kuweka mwili wake kwenye jokofu hadi wakuu wa usalama kupita na kutangaza rasmi , ” Baba Jukwa alisema.
” Wakati huo huo, wananchi wa Zimbabwe wameomba kuanza maombi maalum kuomba kwa ajili ya nchi yao na rais ili nchi isingiie kwenye umwagaji wa damu. “
Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger