KAULI YA RAIS KIKWETE KUHUSU USHOGA

KAULI YA RAIS KIKWETE KUHUSU USHOGA

Akihojiwa  na CNN nchini Uingereza hivikaribuni wakati akihudhuria mkutano uliolenga kuongeza mapambano dhidi ya
ujangili, Rais Jakaya Kikwete amepigilia msumari wa moto akisema Tanzania haiko tayari kukubaliana na matakwa ya baadhi ya nchi za magharibi zinazotaka nchi za Afrika ziwe na sheria zinazoruhusu ushoga.

"Itachukua muda kwa watu wetu kukubaliana na tamaduni za watu wa magharibi, nakumbuka Waziri Mkuu wa Uingereza David Cameron aliwahi kuzungumza sana kuhusu suala hilo na likaleta shida na tafrani kubwa kwa watu wetu," alisema.

"nafikiri kwa watu wetu sidhani kama huu ni muda muafaka wa kujadili suala hilo,hatulitaki na halikubaliki" alisema alipokuwa akihojiwa na mtangazaji wa CNN, Christiane Amanpour.

Amannpour alitaka kujua msimamo wa Rais Kikwete kuhusu haki za mashoga na harakati zinazofanywa ili kuufaya ushoga kama moja ya haki za msingi za binadamu.
Share this product :

+ comments + 1 comments

Anonymous
February 20, 2014 at 10:20 AM

Haya mambo yapo na watu wanayafanya kila kukicha, wapo mitaan wapo, magerezani, kila sehemu lakin sijaskia mtu kukamatwa ama kuchukuliwa hatua za kisheria. Wako huru kufanya mambo yao, LAKINI inapotokea kua wanataka sasa hivyo vitendo vyao vitambulike RASMI ama viwe supported na sheria ya nchi, duuh hapo HAPANA

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger