Monday, February 24, 2014

PATA MUDA WA MAONGEZI WA 10,000 BURE KWA KUTEMBELEA BLOG YETU


http://azizicompdoc.blogspot.com/ 
Kutokana na kujua umuhimu wa wadau wetu, Tunatarijia kufikisha wasomaji 50,000 ambayo ni kihesabio cha waliotembelea blog hii ambacho ni tofauti na wale wanaoweka kihesabio cha uongo ili waonekane wametembelewa na watu wengi kwa kipindi kifupi wakati si kweli . Tunakuomba uingie ktk blog yetu, upande wa kulia juu utaona meneno WALIOTEMBELEA BLOG HII, kwa chini utaona idadi ya watu waliotembalea, atakaeweza kuipiga picha 50,000  na kusajili Email yake pale palipoandikwa andika email yako uhabarike kila siku na kututumia kwa Email: mnyengema@gmail.com picha hiyo , atazawadiwa muda  wa maongezi wa 10,000. na kama yuko dar utazawadiwa na mafunzo mafupi (training) ya Web2.0 ya siku 2 bure wahi sasa wanaoshindania ni wengi

Quantity : Add to Cart

No comments:

Post a Comment

Labels

Blogroll

Labels

About