MVUA YALETA ADHA KUBWA DAR

MVUA YALETA ADHA KUBWA DAR

lunch time hilar 002
Wakazi wa jijini Dar es Salaam katika maeneo ya kati kati ya jiji wakilazimika kupita kwa taabu baada ya mvua kidogo kunyesha mchana huu na kusababisha mitaro kuziba maeneo mbalimbali jijini Dar.
lunch time hilar 001
Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger