WALIOPOTELEWA NA JAMAA ZAO KTK NDEGE YA MALAYSIA WATISHIA KUSUSIA KULA

WALIOPOTELEWA NA JAMAA ZAO KTK NDEGE YA MALAYSIA WATISHIA KUSUSIA KULA

http://azizicompdoc.blogspot.com/
Jamaa na ndugu wa abiria wa China waliokuwa kwenye ndege ya Malaysia iliyopotea,wametisha kususia chakula ikiwa maafisa wa utawala wa Malaysia watakosa kutoa taarifa kamili kuhusu ndege hiyo siku 11 zilizopita.
Jamaa hao wameelezea kukerwa mno baada ya mkutano na maafisa wa shirika la ndege hiyo mjini Beijing.
Maafisa wa Malaysia nao wanasema kuwa wanafanya kila wawezalo katika kuisaka ndege hiyo.
Ndege hiyo MH370 ilitoweka tarehe nane mwezi Machi ikiwa imewabeba watu 239.
Nchi 25 zinahusika na juhudi za kuisaka ndege hiyo huku China ikianza kuitafuta katika ardhi yake.
Watu 153 raia wa China walikuwa kwenye ndege hiyo iliyokuwa inatoka Kuala Lumpur kuelekea Beijing.
Vyombo vya habari nchini China vimekuwa vikikosoa juhudi za Malaysia katika kuitafuta ndege hiyo.
Baadhi ya jamaa za wachina wanasema kuwa wanaamnini serikali ya Malaysia imebana taarifa kuhusu ndege hiyo na wanataka maelezo zaidi kuihusu.
Baada ya kukutana na maafisa wa shirika la ndege siku ya Jumanne, familia za waliokuwa kwenye ndege hiyo walitishia kususia chakula
"Tunachokitaka ni ukweli,'' alisema mwanamke mmoja.
Wakati huohuo, nchi jirani ya Malaysia, Thailand imesema kuwa jeshi lake limetambua kile linachosema ni Data za mtambo wa Rader ambazo huenda zilitoka kwenye ndege hiyo.
Inasema kuwa ndege hiyo ilikuwa inaelekea Magharibi baada ya kupoteza mwelekeo. Hii inathibitisha madai ya hapo ya awali ya jeshi la Malaysia.
Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger