Tamko la Serikali kuhusu mlipukowa wa Arusha

Tamko la Serikali kuhusu mlipukowa wa Arusha
nchimbi c9e41
Waziri wa mambo ya ndani ya nchi, Dkt.Emmanuel Nchimbi
Na Immaculate Makilika-Maelezo
SERIKALI imesema kuwa itachukua hatua kali kwa mtu yeyote bila kujali hadhi nafasi yake katika jamii  kufuatia  kuwepo kwa watu wachache wasiyoitakia  mema nchi  yetu kutaka kupandikiza chuki za kidini miongoni mwa Watanzania na kuleta mapigano, mauaji  nchini
Kauli hiyo imetolewa leo Bungeni na Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Dk. Emmanuel Nchimbi wakati  akitoa kauli ya Serikali  kuhusu mlipuko wa uliotokea katika kanisa la katoliki la Mtakatifu Joseph  Parokia ya Olasiti  Arusha  mjini Mei 5, mwaka huu saa 4:30  asubuhi na kusababisha  vifo vya watu wawili na kujeruhi  59, kati ya hao watatu ni mahututi.

Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger