DSC04490
Mjumbe wa Halmashauri kuu (NEC) CCM Taifa manispaa ya Singida, Bw. Hassan Mazala akizindua ofisi mpya ya CCM kitongoji cha Mwachichi kata ya Mankoko jimbo la Singida mjini.

Na Nathaniel Limu, Mwankoko
MJUMBE wa Halmashauri kuu CCM (NEC) taifa Manispaa ya Singida, Hassan Mazala amewahimiza wana CCM kuongeza bidii kukiimarisha chama ikiwemo kujenga  ofisi bora za ngazi mbali mbali  kama njia mojawapo ya  kukipambanua chama dhidi ya  vyama vya upinzani.

Mazala ametoa wito huo wakati akizungumza kwenye hafla ya uzinduzi wa  ofisi ya tawi jipya la kijiji cha Mwachichi kata ya Mwankoko, Manispaa ya Singida.
Amesema CCM ni chama  kikongwe chenye sera zinazotekelezeka, chama kisichokuwa na sera ya matusi, hivyo ni lazima kionyeshe wazi kwamba hakina chama cha siasa kinachoweza kufananishwa nacho.
Mazala amesema wanaccm jukumu lao ni kuhakikisha kila kikicha, CCM izidi kuimarika  kwa kuongeza  wanachama na kujenga ofisi bora za ngazi mbali  mbali.
DSC04508
Mjumbe wa halmashauri kuu (NEC) CCM Taifa manispaa ya Singida, Hassan Mazala akizungumza na Wana CCM na wakazi wa kijiji cha Mwankoko manispaa ya Singida muda mfupi baada ya kuzindua ofisi ya CCM kitongoji cha Mwachichi.

 Akifafanua zaidi, Mnec huyo amesema kuwa ofisi  bora zinazofanna na wakati uliopo,zitasaidia  viongozi  kuwa na  mahali sahihi pa kupanga mipango. Wanachama  pia watapata  mahali pa kutolea kero na maoni yao  ya kukiendeleza chama.
“Sasa kama chama hakina ofisi wanachama wake watajivunia nini watapeleka wapi kero zao, wataziwasilisha barabarani”, alihoji Mazala na kushangiliwa  kwa nguvu.

Amesema vyama vya siasa vya upinzani kikiwemo CHADEMA, viendelee tu kutoa matusi kwenye mikutnao viongozi kufukuzana na kupandikiza chuki na kupotosha wananchi, wakati huo huo CCM, kitaendelea kujiimarisha.
DSC04493
Baadhi ya Wana CCM na wakazi wa kata ya Mwankoko,waliohudhuria ufunguzi wa ofisi mpya ya CCM kitongoji cha Mwachichi uliofanywa na Katibu wa Halmashauri kuu (NEC) CCM Taifa manispaa ya Singida.

“Katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2015, kila chama kitavuna kilichopanda.  Nina uhakika wananchi watakipambanua Chama Cha Mapinduzi kwa kukipa kura za kutosha kuliko chama cho chote cha siasa kikiwemo CHADEMA”,amesema.

Wakati huo huo, Mazala aliwakumbusha viongozi wa ngazi mbali mbali  kuongeza  kasi  ya kueleza mafanikio makubwa yaliyopatikana katika kipindi cha uongozi wa serikali ya awamu ya nne chini ya Rais Jakaya Kikwete.
DSC04485
Kikundi cha uhamasishaji cha CCM kata ya Mwankoko manispaa ya Singida kikitoa burudani kwenye hafla ya uzinduzi wa ofisi mpya ya CCM kitongoji cha Machihi.
(Picha na Nathaniel Limu).