RAGE ASIMAMISHWA UONGOZI SIMBA

RAGE ASIMAMISHWA UONGOZI SIMBA
http://3.bp.blogspot.com/-ztYywldrdEs/UosmX3--z5I/AAAAAAAAC28/rCqAX6oJK38/s72-c/rage.jpg

www.azizicompdoc.blogspot.com
Taarifa zilizothibitishwa kutoka Katika klabu ya Simba ni kwamba kamati ya utendaji ya klabu hiyo imemsimamisha mwenyekiti wa klabu Ismail Aden Rage kuongoza timu hiyo.
Kuhusiana na sababu zilizopelekea Rage kusimamishwa na kamati ya utendaji na Rage amechukuliaje uamuzi wa kamati ya utendaji, endelea kutembelea Blog yetu. Taarifa zaidi zitakujia.
Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger