NAFASI ZA KAZI SEREKALINI KWA WATANZANIA WENYE SIFA

NAFASI ZA KAZI SEREKALINI KWA WATANZANIA WENYE SIFA
http://3.bp.blogspot.com/-0cHbHh87iNI/UtsGlhqC0uI/AAAAAAAADgM/wxiY5ytrHlg/s72-c/ombeni.jpg
http://azizicompdoc.blogspot.com/
Serikali  ya Tanzania inaendelea kutimiza ahadi yake ya kutoa ajira nyingi kwa Watanzania wenye sifa ktk nyanja mbali mbali kutokana na mahitaji ya nchi ktk kila sekta na kufikia malengo. Kwa kuona nafasi za kazi zilizotangazwa Bofya Hapa
Share this product :

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger