Thursday, February 27, 2014

WARIOBA AWEKEWA KINGA YA KUTOHOJIWA

http://azizicompdoc.blogspot.com/

Kamati ya Kupitia Rasimu ya Kanuni za Bunge la Katiba imependekeza Mwenyekiti wa Tume ya Mabadiliko ya Katiba, Jaji Joseph Warioba asiulizwe maswali wakati wa kuwasilisha Rasimu ya Pili ya Katiba.
Akiwasilisha mapendekezo hayo jana, Mwenyekiti wa Kamati hiyo, Profesa Costa Mahalu alisema wanataka Jaji Warioba afanye kazi moja ya kusoma Rasimu ya Pili ya Katiba Mpya bungeni.
Profesa Mahalu alisema baada ya hapo wajumbe wa Bunge Maalumu la Katiba watakuwa na kazi ya kujadili kwa kina Rasimu ya Katiba kabla ya kuipitisha au kuikataa.
Pendekezo kuhusu Jaji Warioba kusoma Rasimu bungeni imo katika Kanuni ya Pili ya kanuni ndogo ya (d) ya Rasimu ya Kanuni, ambayo inampa nafasi Jaji Warioba kuwasilisha kazi aliyoifanya na wajumbe wa Tume ya Mabadiliko ya Katiba.
Quantity : Add to Cart

No comments:

Post a Comment

Labels

Blogroll

Labels

About