Thursday, May 1, 2014

NUNUA SIMU KWA BEI RAHISI KULIKO SEHEMU YOYOTE TANZANIA


HTC G16 (HTC chacha)


TSH 220,000/=





NOKIA LUMIA 625.  TSH 399,000
NOKIA LUMIA 920.  TSH 599,000






SAMSUNG GALAXY NOTE 3  BILA GEAR TSH 1,100,000/=









SAMSUNG S3.    TSH 520,000/=

 


SAMSUNG GALAXY S2   TSH 380,000/=
TSH 420,000/=

 

SAMSUNG S DUOS TSH 380,000/=
DELL A17    TSH 350,000/=


SONY ERICSSON XPERIA ARC S.  TSH 450,000/=

SONY XPERIA Z2
TSH 750,000/= 









SAMSUNG GALAXY S4  TSH 750,000/=



SAMSUNG GALAXY GRAND   TSH  449,000/=













HTC ONE TSH 850,000/=


HUAWEI Y300. TSH 195,000/=





NOKIA LUMIA 925.  TSH 640,000/=



SAMSUNG GALAXY MEGA.   TSH 649,000/=

HTC ONE S TSH 449,000/=




HTC WINDOW   TSH 380,000/=


Quantity : Add to Cart

31 comments:

  1. Galaxy note 8 mnauzaje?

    ReplyDelete
  2. mie wa moshi ntawapaje coz naitaka huawei y 300

    ReplyDelete
  3. Wasiliana nasi kwa no 0653 33 29 24 na simu yako itakufikia popote ulipo

    ReplyDelete
  4. Galaxy note 3 bei gani

    ReplyDelete
  5. Nokia lumia 1520 mnauza kwa bei gani?

    ReplyDelete
  6. Nokia lumia 1520 mnauza kwa bei gani?

    ReplyDelete
  7. Nokia lumia 1520 mnauza kwa bei gani?

    ReplyDelete
  8. This comment has been removed by a blog administrator.

    ReplyDelete
  9. Galaxy note 3 ni laki 9 tuu @Emmanuel Kaaya

    ReplyDelete
  10. Tunatarajia ktk mzigo wa mwezi huu kutakua na Lumia 1520 tutakufahamisha bei @Robley Tompkins

    ReplyDelete
  11. vipi kuhusu I phone 5s

    ReplyDelete
  12. Mr Robley Tompkins Nokia lumia 1520 tunauza 550,000 tu

    ReplyDelete
  13. Hapana Mr Sulley Sulley hatuna cover za Tecno G9 karibu tukuhudumie kwa mahitaji mengine na ahsante kwa kututembelea

    ReplyDelete
  14. Naulizia simu ya lenovo tab s8 tablet . Je unayo? Kama ipo bei gani?

    ReplyDelete
  15. Naulizia simu ya lenovo tab s8 tablet . Je unayo? Kama ipo bei gani?

    ReplyDelete
  16. @Teddypius. Lenovo kwa sasa hatuna ila ukiweka oda utaipata baada ya mwezi 1

    ReplyDelete
  17. Nahitaji cable ya power bank exode

    ReplyDelete
  18. Hatuuzi simu copy, simu zetu zote ni Original @Hosiana Fabian

    ReplyDelete
  19. Cable za power bank tunazo kwa tsh 5000 karibu sana

    ReplyDelete
  20. natafuta Samsung Galaxy Note 10.1 (2012) ntapata??

    ReplyDelete
  21. Sony experio ndogo zinapatikana apo na kwa bei gan

    ReplyDelete
  22. Tumemaliza kwa sasa tulikua tunauza 150,000

    ReplyDelete
  23. @Nestory Dismas
    Unaweza kupata unaweka oda na kulipia 50% tunakuletea baada ya wiki 1

    ReplyDelete

Labels

Blogroll

Labels

About