MTWARA HAKUKALIKI! NYUMBA YA HAWA GHASIA YACHOMWA MOTO, MWANDISHI WA CHANEL TEN AJERUHIWA. POLISI WA MTWARA WAZIDIWA. POLISI LINDI NA SONGEA WAENDA KUONGEZA NGUVU. SERIKALI IKO KIMYAA!!

MTWARA HAKUKALIKI! NYUMBA YA HAWA GHASIA YACHOMWA MOTO, MWANDISHI WA CHANEL TEN AJERUHIWA. POLISI WA MTWARA WAZIDIWA. POLISI LINDI NA SONGEA WAENDA KUONGEZA NGUVU. SERIKALI IKO KIMYAA!!
http://4.bp.blogspot.com/-qAMTdECqiHg/UQMxMQcKa0I/AAAAAAAADwo/Nce7on8F1DE/s72-c/POLI.jpg


Askari wa kutuliza ghasia wakijiandaa kuzuia vurugu zilizotokea Mtwara, leo kwa kile kilinachodaiwa ni mwendelezo wa vurugu za madai ya gesi.

 

Katika vurugu hizo, mwandishi wa habari wa Chanel Ten, amejeruhiwa kichwani na kukimbizwa hospitali kwa ajili ya kupatiwa matibabu, huku ikielezwa kuwa watu hao wamevamia Nyumba ya Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu,Tawala na Serikali za Mitaa, Hawa Ghasia, na kuipiga mawe na kuvunjwa vioo na kuchomwa moto.
 
Aidha imeelezwa kua katika harakati hizo pia Mahakama ya Mwanzo imechomwa moto na kusababisha askari kutumia mabomu ya machozi kuwatawanya watu hao na kulazimika Jeshi la Wananchi Tanzania JWTZ, kuingilia kati kutuliza ghasia hizo.
 
Share this product :

+ comments + 1 comments

Anonymous
January 26, 2013 at 1:17 PM

Eee,Mungu tunakuomba uiponye inchi yetu ya Tanzania. Tupatie amani, utulivu, upendo na mshikamano. Amen

Post a Comment

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. AZIZI COMPUTER DOCTOR - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger